วันที่ 24 - 25 มิถุนายน 2567 นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ มอบหมายให้ นายโตมร นามสาย ผอ.สคศ. และนางกัญญ์พิชญา บุญสม ผอ.สบศ. พร้อมเจ้าหน้าที่ด่านฯ ให้การต้อนรับคณะประเทศสมาชิกในอนุภูมิภาคลุ่มแม่น้ำโขง...
วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567 นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ มอบหมายให้ นายโตมร นามสาย ผู้อำนวยการส่วนควบคุมทางศุลกากร พร้อมเจ้าหน้าที่ ร่วมประชุมหารือแนวทางการปฏิบัติงานร่วมกันระหว่างศุลกากรไทย...
วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ พร้อมเจ้าหน้าที่ด่านฯ ให้การต้อนรับ นางวราภรณ์ วงษ์ศิริ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาธุรกิจและการตลาดการท่าเรือแห่งประเทศไทย...
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ มอบหมายให้ นายโตมร นามสาย ผู้อำนวยการส่วนควบคุมทางศุลกากร ร่วมประชุมราชการ สนับสนุน...
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ ร่วมต้อนรับ นายประวิทย์ เคียงผล อดีตหัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงแรงงาน ,นายวีรวัฒน์...
วันอังคารที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ ,นายแสงอรุณ พงษ์แพทย์ ผู้อำนวยการส่วนควบคุมทางศุลกากร ด่านศุลกากรเชียงแสน ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมตามโครงการเสริมสร้างพันธมิตรและพัฒนาเครือข่ายเพื่อส่งเสริมความรู้ด้านการประกันภัยทั่วประเทศ...
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567 นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ มอบหมายให้ นายวสันต์ สุขสวัสดิ์ หัวหน้าฝ่ายควบคุมและตรวจสอบทางศุลกากร พร้อมเจ้าหน้าที่ด่านฯ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา...
วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 นางกนกวรรณ สุขศิริ นายด่านศุลกากรเชียงของ พร้อมเจ้าหน้าที่ด่านฯ สำรวจพื้นที่และประชุมหารือ เพื่อประเมินความพร้อมและประมาณการงบประมาณในการย้ายสถานที่ปฏิบัติงานในศูนย์เปลี่ยนถ่ายรูปแบบการขนส่งสินค้าเชียงของ...
Previous Next